Lớp 7F THCS Văn Lang

Class 7F is number one

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập      
News & Announcements
  • Gallery & Others
Đầu trang
Giữa trang
Cuối trang
<------------------------------/code-------------------------------------------->

Share | 

Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Tước hiệu=:Oh!Admin!Oh:=

=:Oh!Admin!Oh:=
Admin

Tâm trạng :
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Right_bar_bleue

Cảnh Báo :
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Right_bar_bleue

Tiền vàng : 0
Sinh nhật : 09/11/1999
Châm ngôn sống : Admin

Tài sản
Huân Chương:
Tâm trạng :

Cảnh Báo :

Tài sản
Huân Chương:
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Empty
Bài gửiTiêu đề: Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát   Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát EmptyTue Nov 08, 2011 2:39 pm

Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Images626684_Untitled_1
Típ nối bài của danguagai, https://7fvanlang.forumvi.com/t40-topic cuối cùng bác sĩ của vua nhạc pop đã bị kết tội ngộ sát:
Chiều qua, tại phiên tòa về xử về cái chết của ông vua nhạc Pop Michael Jackson, bồi thẩm đoàn tại Tòa án Los Angeles Superior đã kết tội ngộ sát đối với Conrad Murray, bác sĩ riêng của nạn nhân. Vị bác sĩ chuyên khoa tim 58 tuổi sẽ phải đối mặt với bốn năm tù.

Ngay sau khi tòa tuyên án, Tiến sĩ Conrad Murray đã được đưa ra khỏi phòng xét xử, hai tay bị còng. Ông sẽ bị giam mà không có bảo lãnh để chờ đợi tuyên án vào ngày 29 tới. Cùng với lệnh giam giữ lập tức, bác sĩ Murray sẽ bị tịch thu giấy phép hành nghề.

Tiến sĩ Murray thực sự choáng váng sau quyết định của bồi thẩm đoàn được tuyên bố sau hai ngày và 10 giờ thảo luận căng thẳng.

Các luật sư của Murray thì không bị sốc với bản án và đã lập kế hoạch để yêu cầu được bảo lãnh cho thân chủ trong thời gian chờ tuyên án. Mẹ và bạn gái của bác sĩ Murray lặng im sau bản án, từ chối mọi câu hỏi của phóng viên.
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Images626685_mj1
Bác sĩ Murray bị còng tay sau khi tòa tuyên án.
Chị gái của Jackson, La Toya, gào khóc khi phán quyết được đọc. Cô bị kích động tới mức chị gái Rebbie phải ôm chặt đầu cô trong tay mình. 17 thành viên của gia đình Jackson có mặt trong phòng xử án đều rơi nước mắt. Randy Jackson, anh trai của vua nhạc pop vừa khóc vừa xoa bóp vai mẹ, bà Katherine, đang khóc ngất sau bản án được tuyên.
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Images626687_mj2
Chị gái Lo Toya hài lòng vì công lý được thực thi.
(nhìn như khủng bố nhỉ Cua cười xỏ )
Chị gái Rebbe của ca sĩ quá cố cho biết: "Tôi rất hạnh phúc. Không điều gì có thể mang Michael trở lại nhưng tôi hài lòng rằng người có tội đã bị kết tội”. Điềm tĩnh hơn, cha của Jackson, ông Joe Jackson nói: "Bây giờ tôi đã cảm thấy tốt hơn. Công lý đã được thực hiện”.

Bên ngoài tòa án, hàng trăm người hâm mộ Jackson reo hò cổ vũ khi nghe phán quyết. Một số người hát vang ca khúc "Beat It" của ông.
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Images626692_mj3
Khi nhìn thấy đám đông người hâm mộ đang tụ tập ở ngoài sảnh tòa án, La Toya Jackson giơ ngón tay biểu tượng chiến thắng, lau nước mắt và nói: "Cảm ơn tất cả mọi người. Các bạn thật tuyệt vời. Michael yêu tất cả mọi người. Anh ấy đã ở trong phòng xử án với chúng tôi, đó là lý do tại sao công lý đã được thi hành”.

Các phán quyết được đưa ra sau khi các luật sư, công tố viên, bồi thẩm đoàn làm việc cật lực với gần 50 nhân chứng trong suốt 22 ngày. Theo đó, bác sĩ Murray phải chịu trách nhiệm về cái chết của Jackson do sơ suất trong việc để bệnh nhân của mình dùng một liều thuốc an thần cực mạnh propofol gây chết người. Vào thời điểm đó, Jackson đang nỗ lực đến tuyệt vọng để có được một giấc ngủ ngon, chuẩn bị cho tour diễn tại O2 Arena ở London.

Murray cũng bị buộc tội đã trì hoãn hơn 20 phút mới gọi 911 để được giúp đỡ và đã không thực hiện bất kỳ biện pháp nào để cấp cứu nạn nhân sau phát hiện Jackson không còn sự sống trên giường ngày 25/6/2009.

Toàn cảnh phiên tòa và đám đông người hâm mộ ăn mừng chiến thắng của công lý:
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Images626695_jkll
Bác sĩ Murray giữa vòng vây của các luật sư, quan tòa, cảnh sát khi nghe các thẩm phán kết tội.
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Images626696_jkl2
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Images626698_jkl
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Images626700_jkl3
Cha, mẹ và chị gái của Michael Jackson khóc và tỏ sự hài lòng về kết quả phiên tòa.
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Images626701_mj4
Hàng trăm người hâm mộ danh ca quá cố đã tập trung quanh tòa án nhiều ngày qua, mang theo những biểu ngữ, khẩu hiệu và hình ảnh đòi công lý cho Jackson.
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Images626703_mj5
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Images626704_mj7
https://7fvanlang.forumvi.com
Admin
Tước hiệu=:Oh!Admin!Oh:=

=:Oh!Admin!Oh:=
Admin

Tâm trạng :

Cảnh Báo :

Tài sản
Huân Chương:
Tâm trạng :

Cảnh Báo :

Tài sản
Huân Chương:
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát   Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát EmptyTue Nov 08, 2011 2:40 pm

Hay thì thanks nha Cua hôn Pro chưa
https://7fvanlang.forumvi.com
satthu_1999
Tước hiệu:^+Thành tích cao+^:

:^+Thành tích cao+^:
satthu_1999

Tâm trạng :
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Right_bar_bleue

Cảnh Báo :

Tiền vàng : 123
Sinh nhật : 01/03/1999
Châm ngôn sống : KAKAKA
Tâm trạng :
Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Right_bar_bleue

Cảnh Báo :

Tiền vàng : 123
Sinh nhật : 01/03/1999
Châm ngôn sống : KAKAKA

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát   Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát EmptyFri Nov 25, 2011 8:12 pm

Sao hình cái giữa cái ra lề vậy anh? Thui em cứ thanks bừa cho anh nhé :hmg
Sponsored content
Tước hiệu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát   Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát Empty

Bác sĩ của Michael Jackson bị kết tội ngộ sát

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Công bố ảnh thi thể Michael Jackson chằng chịt vết tiêm
Trang 1 trong tổng số 1 trang